Silent janareta 50KW/63KVA ikon super shuru mai hana ruwa mai ingantacciyar janareta dizal

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur:Yayi shiruDiesel Generator

Nau'i: Daidaitaccen janareta na diesel

Garanti: Watanni 12/1000

Ƙungiyar sarrafawa: Nau'in nuni

Nau'in Fitowa: AC 3/Nau'in Fitar da Fage Uku


Bayani

Bayanan Injin

Bayanin Alternator

Tags samfurin

120 kVA

GENERATOR

CHASSIS

● Cikakken saitin janareta an ɗora shi gabaɗaya akan aikin ƙirƙira mai nauyi, firam ɗin tushe na ƙarfe
● Karfe chassis da anti-vibration pads
● Ƙirar ƙirar tushe ta ƙunshi tanki mai mahimmanci
● Za a iya ɗaga janareta ko a hankali tura/jawo ta wurin firam ɗin tushe
● Buga nau'in ma'aunin mai akan tankin mai

GENERATOR

KAFA

● An tsara sassa na iska tare da ka'idodin zamani
● Mai jure yanayi da layi tare da kumfa mai rage sauti
● Duk sassan alfarwar ƙarfe ana fentin su da fentin foda
● Tagar panel
● Ƙofofi masu kullewa a kowane gefe
● Sauƙaƙan kulawa da aiki
● Sauƙaƙe dagawa da motsi
● Tsarin shaye-shaye na injin da ke da zafi
● Maɓallin dakatar da gaggawa na waje
● Sauti ya rage

GENERATOR

TSARIN KIRKI

An ɗora kulawar kulawa da kwamitin kariya akan firam ɗin genset.An sanye da panel na sarrafawa kamar haka:

Na'urar sarrafa gazawar mains ta atomatik
● Mai sarrafawa tare da Smartgen canja wuri ta atomatik
● 420 Smartgen mai kula da lantarki
● Maɓallin dakatar da gaggawa
● Cajar baturi a tsaye
● Ƙunƙarar sandar igiya uku ta hanyar lantarki da kuma na'urar kullewa ATS

Samar da saitin sarrafawa 420 fasali na Smartgen
Ana amfani da wannan tsarin don sa ido kan wadatar da manyan hanyoyin sadarwa da fara saitin samar da jiran aiki ta atomatik
● Kashe ƙararrawa
● TSAYA/SAKE SAITA-MANUAL-ATO-GWAJI-FARA

Mita ta hanyar LCD nuni
● Mais volts (LL/LN)
● Samfuran janareta (L1, L2, L3)
● Mitar janareta;janareta (cos)
● Sa'o'in injin yana gudana;batirin shuka (volts)
● Matsin man inji (psi da mashaya)
● Gudun injin (rpm)
● zafin injin (digiri C)

Kashewar atomatik da yanayin kuskure
● Ƙarƙashin / fiye da sauri;kasa farawa
● Babban zafin injin;kasa tsayawa
● Ƙananan matsa lamba;caji ya kasa
● Ƙarƙashin janareta volts
● Ƙarƙashin / sama da mitar janareta;
● Rashin tsayawa/farawar gaggawa
● Ƙarƙashin / sama da wutar lantarki
● Rashin caji


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Injin Ƙayyadaddun bayanai

    Diesel janareta model Saukewa: 4DW91-29D
    Injin yi FAWDE / FAW Diesel Engine
    Kaura 2,54l
    Silinda bore/ bugun jini 90mm x 100mm
    Tsarin mai Injin allurar mai a cikin layi
    Fashin mai Mai lantarki famfo
    Silinda Silinda guda hudu (4), an sanyaya ruwa
    Ikon fitar da injin a 1500rpm 21 kW
    Turbocharged ko na yau da kullun Wanda aka saba nema
    Zagayowar Buga Hudu
    Tsarin konewa Allura kai tsaye
    rabon matsawa 17:1
    Karfin tankin mai 200l
    Amfanin mai 100% 6.3 l/h
    Amfanin mai 75% 4.7 l/h
    Amfanin mai 50% 3.2 l/h
    Amfanin mai 25% 1.6 l/h
    Nau'in mai 15W40
    Iyakar mai 8l
    Hanyar sanyaya Radiator mai sanyaya ruwa
    Ƙarfin sanyi (injin kawai) 2.65l
    Mai farawa 12v DC Starter da cajin madadin
    Tsarin Gwamna Lantarki
    Gudun inji 1500rpm
    Tace Tacewar mai mai maye gurbinsa, tace mai da busasshiyar iska tace
    Baturi Baturi mara kulawa gami da tarawa da igiyoyi
    Shiru Mai shiru shiru

    Ƙayyadaddun Maɓalli

    Alamar Alternator StromerPower
    Fitar wutar jiran aiki 22 kVA
    Fitar wutar lantarki na farko 20 kVA
    Ajin rufi Class-H tare da kariyar da'ira
    Nau'in Mara goge
    Mataki da haɗi Juzu'i ɗaya, waya biyu
    Mai sarrafa wutar lantarki ta atomatik (AVR) ✔️Hade
    Farashin AVR SX460
    Tsarin wutar lantarki ± 1%
    Wutar lantarki 230v
    Ƙididdigar mita 50Hz
    Ƙarfin wutar lantarki yana daidaita canji ≤ ± 10% UN
    Yawan canjin lokaci ± 1%
    Halin wutar lantarki 1 φ
    Ajin kariya IP23 Standard |An kare allo |Mai hana ruwa ruwa
    Stator 2/3 gwangwani
    Rotor Ƙunƙara guda ɗaya
    Tashin hankali Mai sha'awar kai
    Ka'ida Gudanar da kai